Taɓa Tebura a Fasahar Multitouch

Taɓa Tebura a Fasahar Multitouch

Wurin Siyar:

● Maɗaukaki & m Capactive tabawa
● Mai hana ruwa
● Anti Crack Anti Smashing Screen
● Android/Windows Optional


  • Na zaɓi:
  • Girma:43 inch 55 inch
  • Taɓa:Capacitve touch Screen
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwa ta asali

    Tare da saurin ci gaban zamani, har ma tebur yana tasowa zuwa hankali. Kamar yadda muka sani, tare da binciken Tebur mai hankali na Touchable, ba kawai na yau da kullun ba ne, amma kuma yana ƙara ƙira mai hankali da ɗan adam kamar sarrafa taɓawa. Irin wannan tabawa tebur ya hada da talakawa tebur, LCD allo da tsinkaya capacitive touch fim. Lokacin da aka yi amfani da wannan tebur ɗin taɓawa a cikin aji, makasudin shine a ƙarfafa ɗalibi ya ƙara himma da shiga cikinsa. Ta hanyar rabawa, warware matsaloli da ƙirƙira, za su iya samun ilimi maimakon saurare ba kawai. Irin wannan aji na iya samun kyakkyawar mu'amala da dama daidai. Irin wannan allon taɓawa na iya ƙarfafa ɗalibai su ba da haɗin kai sosai. Ɗalibai za su iya taimakon juna da zurfafa fahimtar abin da ke ciki. Idan sun amsa ta hanyar takarda, ba za a sami irin wannan tasirin haɗin gwiwa ba kwata-kwata.

    Yana da dacewa da sauƙi don rikewa.Yana yana canza yanayin hulɗar tsakanin mutum da bayanai ba tare da linzamin kwamfuta da keyboard ba, yana hulɗa tare da allo ta hanyar motsin mutum, taɓawa da sauran abubuwa na zahiri na waje.

    Ƙayyadaddun bayanai

    Sunan samfur

    Taɓa Tebura a Fasahar Multitouch

    Ƙaddamarwa 1920*1080
    Tsarin Aiki Android ko Windows (Na zaɓi)
    Interface USB, HDMI da LAN tashar jiragen ruwa
    WIFI Taimako
    Interface USB, HDMI da LAN tashar jiragen ruwa
    Wutar lantarki AC100V-240V 50/60HZ
    Haske 450 cd/m2
    Launi Fari

    Bidiyon Samfura

    Tebur Taɓa 1 (1)
    Tambayoyi 1 (2)
    Tebur Taɓa 1 (3)

    Siffofin Samfur

    1. Teburin taɓawa yana goyan bayan taɓawa-maki 10 da taɓawa da yawa na babban hankali.
    2. Fuskar da aka yi da gilashin gilashi, mai hana ruwa, ƙurar ƙura, lalatawa da sauƙi don tsaftacewa.
    3. Gina a cikin WIFI module, Kyawawan Kwarewa akan Intanet mai Sauri.
    4. Goyan bayan multimedia da yawa: kalma/ppt/mp4/jpg Da dai sauransu.
    5. Karfe Case: Dorewa, high Anti-tsangwama, zafi resistant.
    6. Amfani da yawa tare da Android ko Windows tare da tsari daban-daban, cin abinci don kasuwanci ko amfanin ilimi.
    7. Mai sauƙi da karimci, jagorancin salon salon. Masu amfani za su iya yin wasanni, bincika yanar gizo, mu'amala a kan tebur, da sauransu. Yayin tattaunawar kasuwanci ko taron dangi, masu amfani ba za su ƙara gajiyawa yayin jiran hutu ba.

    Aikace-aikace

    Faɗin Aikace-aikacen: Makaranta, Laburare, manyan kantunan siyayya, hukuma ta keɓance, kantunan sarƙoƙi, manyan tallace-tallace, otal-otal masu daraja, gidajen abinci, bankuna.

    Tabbata-Table1-(4)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KYAUTA MAI DANGANTA

    Nunin kasuwancinmu sun shahara da mutane.