Ko'ina zai kasanceAlamar dijital ta waje.Za ku sami bayanai da yawa daga wurinsu idan kun fita waje, da zarar kun tashi.

1. Babban gamsuwa

A da, hanyar tallace-tallace na masana'antu ita ce hanyar da aka fi amfani da ita ta hanyar jefa gidan yanar gizo mai faɗi, ta yin amfani da tashoshi na tallata kan layi da kuma tallan tallace-tallace na kan layi. Don cimma ƙarin haɓakar abokin ciniki. Amma yanzu, tare da haɓaka Intanet da farfagandar bayanan karya, mutane sun fi mai da hankali kan amincin bayanan kan layi. Masu tallata a tsaye a layi na gargajiya ba su da jan hankali sosai.

The waje dijital kiosk, ta hanyar tsarin dabarun watsa labarai da rarrabawa, ana ba da tallan kan layi akan lokaci, kuma ana tura bayanai ta hanyar sarrafa nesa. Haɗa yawan mutanen da aka yi niyya a wani birni, zabar wurin da ya dace, da yin amfani da kafofin watsa labarai masu kyau na waje, zaku iya kaiwa ga matakan mutane da yawa a cikin kewayon da ya dace, kuma tallace-tallacenku na iya dacewa da yanayin rayuwar masu sauraro da kyau. Yi sauƙi don gane samfurin da karɓa.

2. Zaɓin sanya tallace-tallace bisa ga buƙatu

A gefe ɗaya, dijital na waje na iya zaɓar nau'ikan talla bisa ga halayen yankin, kamar zaɓar nau'ikan talla daban-daban a titunan kasuwanci, murabba'ai, wuraren shakatawa, da ababen hawa, tallan waje kuma na iya dogara ne akan halaye na tunani da al'adu na gama gari. na masu amfani a wani yanki. A gefe guda, tallace-tallace na waje na iya ba da tallace-tallace na yau da kullum ga masu amfani na yau da kullum waɗanda ke yawan aiki a wannan yanki, yana sa su zama mai karfi.

3. Tasirin gani mai ƙarfi

Sanya dijital a waje a wuraren jama'a yana da fa'ida sosai wajen watsa bayanai da faɗaɗa tasiri. Yana da kai tsaye kuma a takaice don jawo hankalin manyan masu talla.

4. Siffofin magana iri-iri

Ana iya keɓance kiosk ɗin dijital na waje da harsashi masu ban sha'awa, ta yadda tallace-tallacen waje suna da halayensu, kuma waɗannan tallace-tallacen na waje suna da tasirin ƙawata birni.

5. tsawon lokacin saki

Tallace-tallacen Kiosk dijital na waje baya iyakance ta lokaci, kuma yana iya cimma tallan bidiyo na sa'o'i 24 a wuraren da mutane ke taruwa. Alal misali, otel-otel na iya samun ci gaba da ci gaba na dogon lokaci.

6. low cost

Hanyoyin talla da muke gani galibi suna zuwa ne daga abubuwan da suka biyo baya: gidajen yanar gizo na kan layi, TV, fosta, da sauransu, amma farashin saka hannun jari na waɗannan tallace-tallacen yana raguwa. Don haka yanzu bayyanar Kiosk na dijital na waje, na iya cimma ƙaramin farashi don cimma kewayon ɗaukar hoto. Abokan aiki har yanzu suna iya cimma amfani da matsayar mabukaci.

7.mafi karbuwa

Kiosk na dijital na waje na iya yin amfani da ingantaccen ilimin halin ɗan adam wanda masu amfani sukan haifar a wuraren jama'a lokacin da suke tafiya da ziyarta. A wannan lokacin, wasu tallace-tallacen da aka kera masu kyau da launuka masu launi da canza haske na fitilun neon na iya haifar da tasiri mai zurfi a kan mutane, wanda zai iya jawo hankalin jama'a da kuma sauƙaƙa musu karɓar tallace-tallace.


Lokacin aikawa: Agusta-15-2022