Daidaitaccen matsayi na wurin taɓawa: Idan ikon taɓawa na farar allo mai wayo ba daidai ba ne, babu shakka zai kawo matsala ga mai amfani. Sabili da haka, a cikin ƙwarewar mai amfani, za mu iya saka idanu wurin da kuma kula da rubuce-rubuce a kan farar fata mai wayo mai ma'amala don ganin ko matsayi na font ɗin ya mamaye wurin taɓawa, kuma idan haɗin yana da girma. Wannan yana nufin cewa taɓa sakawa nam farar allo mai kaifin baki ya fi daidai;
Ayyukan tsinkayar allo mara waya: Wannan yana ɗaya daga cikin manyan ayyuka na farar fata mai kaifin baki. Lokacin da masu amfani suka dandana shi, suna buƙatar gwadawa don ganin ko aikin tsinkayar allo na al'ada ne. A lokaci guda kuma, ya dogara da ko wayoyin hannu, kwamfutoci, kwamfutar hannu da sauran na'urori suna tallafawa watsa allo mara waya. Wannan ya zama dole a cikin tarurrukan kamfanoni na gaba, saboda kawai an m farar allo mai kaifin baki wanda ke goyan bayan na'urorin tashoshi daban-daban na iya sa na'urorin gyara kurakurai su fi dacewa a aikace-aikace masu amfani kuma da gaske inganta ingantaccen haɗuwa.
Gabatarwar daftarin aiki, maimakon tsinkaya: Kwamitin taron yana ɗaukar nunin kristal mai girma na 4K, allon yana hana haske, kuma abun ciki a cikin haske mai ƙarfi da ƙarancin haske yana bayyane a sarari, kuma baya jin tsoron tsangwama. Hakanan yana goyan bayan bazuwar bazuwar akan shafin, kuma maɓalli na abun ciki da aka nuna ta hanyar dannawa ɗaya ya fi fahimta.
Taɓa Hankali: Mafi kyau m farar allo mai kaifin bakia kasuwa na iya cimma matsananciyar hankali. Masu amfani za su iya gwada rubutu akan allon farar lantarki, lura da saurin amsawarsa, lura da hotunan da aka nuna akan farar farar fata mai ma'amala da kuma lokacin jinkiri. Idan lokacin nunin hoton allo mai wayo mai ma'amala a bayyane yake, yana nufin cewa hankalin samfurin ba shi da kyau, kuma rubutun zai yi laushi sosai ko ma makale.
Lokacin aikawa: Mayu-04-2023