Tare da haɓaka fasahohi irin su 4G, 5G da Intanet, masana'antar talla kuma tana ƙara haɓakawa, kuma na'urorin talla daban-daban sun bayyana a wuraren da ba a zata ba. Misali,tallan allo lif, An sabunta na'ura ta tallan lif daga tallan tallan firam ɗin da ta gabata zuwa tallan dijital, da tsarin kulawa da hankali da tsarin kula da nesa.tallan lif na dijitalkawai ya dace da buƙatun talla na dijital na babban adadin mutane.

tallan lif na dijital

Amfanin injin tallan lif:

1: Akwai lokuta da yawa kowane elevator yana hawa da sauka, ana karanta talla da yawa.

2: Ga ƙungiyoyin mabukaci daban-daban, tallan yana da ƙimar isowa mai yawa da tasiri mai kyau.

3: Talla a cikin lif ba ya shafar abubuwa kamar yanayi, yanayi, lokaci, da sauransu, don tabbatar da fa'idodin talla.

4: Kyakkyawan yanayi, alamar yana da sauƙin tunawa (yanayin da ke cikin lif yana da shiru, sararin samaniya yana da ƙananan, nesa yana kusa, hoton yana da kyau, kuma lamba yana kusa).

5: Hanyoyin watsa labarai suna da girma, wanda ke samar da ingantaccen dandamali na talla don kasuwanci.

6: Kudin talla yana da ƙasa, manufar sadarwa yana da faɗi, kuma aikin farashi yana da yawa. 7: A lokacin ɗaukar lif, hangen nesa na masu sauraro a dabi'a zai mai da hankali kan abun ciki na talla, yana canza halin tallan gargajiya zuwa aiki.

8: Talla ta-tsara-da-tsara don samun mafi kyawun abokan cinikin masu sauraro. Sanya hannun jarin kafofin watsa labarai na masu talla ya zama daidai kuma ku guje wa ɓata kasafin kuɗi na kafofin watsa labarai akan ɗimbin mutane marasa inganci.

9: Tilasta Hankali: A matsayin ɗan gajeren wurin zama a cikin lif, mutane suna cikin yanayi na bacin rai da jira, kuma tallace-tallace masu ban sha'awa na iya ɗaukar hankalin masu sauraro cikin sauƙi.

10: Wajibi na gani: An saita allon talabijin na elevator a cikin lif, yana fuskantar masu sauraro a nesa da sifili a cikin iyakataccen sarari, wanda ya zama tasirin gani na wajibi.

tallan allo lif

Digital elevator nuniaiki:

1: Kula da halin gudu na elevator

Tashar tashar talla ta lif inch 18.5 tana tattara sigogin matsayi masu gudana (kamar bene, jagorar gudu, canjin kofa, gaban ko rashi, lambar kuskure) ta hanyar hanyar sadarwar bayanai. Lokacin da sigogi masu gudana na lif suka wuce kewayon da aka saita, tashar tashar ta aika sako ta atomatik zuwa dandalin gudanarwa. Bayanan ƙararrawa, ta yadda manajoji su san matsayin lif a cikin lokaci.

2: Ƙararrawar gaggawa

Lokacin da lif ke gudana ba bisa ka'ida ba, fasinjojin da ke cikin lif na iya dannawa da riƙe maɓallin "kiran gaggawa" (daƙiƙa 5) akan panel na injin tallan lif don kunna aikin kiran gaggawa.

3: lif masu barci suna ta'aziyya

Lokacin da aka sami matsala a cikin aikin lif, injin talla na lif zai iya kunna bidiyo mai gamsarwa ta atomatik a karon farko don sanar da fasinjoji halin da ake ciki na lif da kuma hanyar da ta dace don guje wa hatsarori sakamakon firgita da fasinjojin ke fuskanta ayyukan da ba daidai ba.

4: Hasken gaggawa

Lokacin da wutar lantarki ta waje ta kasa, ginanniyar tsarin hasken wuta na gaggawa na injin talla na lif zai ba da damar samar da wutar lantarki, kunna hasken wutar lantarki na gaggawa, tashar tashar za ta daina kunna shirin, kuma ana iya amfani da wutar lantarki ta madadin. hasken wuta na gaggawa. Lokacin da aka dawo da wutar lantarki ta waje, tsarin zai canza ta atomatik zuwa wutar lantarki ta waje , kuma yayi cajin baturi.

5: Alamar hana sata

Don hana motsi ko sace tashar ba tare da izini ba, SOSU'sdijital lif alloyana da tsarin hana sata. Kuma yana da na'urar hana sata.


Lokacin aikawa: Oktoba-14-2022