A cikin 'yan shekarun nan, masana'antar alamar dijital ta ƙasata ta haɓaka cikin sauri. Matsayin sigar kan layi naallon menu na dijitalan ci gaba da haskakawa, musamman a cikin ƴan shekaru tun lokacin da aka haifi allon menu na dijital a matsayin sabon nau'in watsa labarai. saboda yawan ɗaukar bayanai na injin talla, yana yin tasiri ga duk kasuwar tallan kafofin watsa labarai a ƙimar haɓaka mai fashewa, kuma ya zama kyakkyawan shimfidar wuri don talla. Wannan sabuwar hanyar sadarwa ta fara amfani da ita sosai a masana'antu da yawa.

allon menu na dijital

Kuna iya ganin injinan talla a manyan kantuna, bankuna, filayen jirgin sama, otal-otal, asibitoci da sauran wurare. Ayyukansa ba talla ne kawai ba, har ma da injin tikitin tsayawa ɗaya a tashar, wanda ke cikin nau'in nau'in sigar kan layi ta yanar gizo.dijital menu, amma yana tsara tsarin kansa daidai da bukatun tashar. Bari in ɗan yi la'akari da abubuwan amfani masu zuwa: aikace-aikacen fage da yawa suna nuna fa'idodin talla

1.masana'antar hada-hadar kudi

Bankuna ya wakilta. Yi amfani da sigar kan layi na tsarin allon menu na dijital don watsa bayanan kuɗi kamar ƙimar riba. A lokaci guda kuma, na'urar talla tana iya tsara ayyukan tsarin na bukatunta don cimma haɗin kai na sarrafa bayanai da kuma kawo tasirin tattalin arziki ga masana'antar kuɗi.

Tare da taimakon sigar kan layi na allon menu na dijital, ana iya fitar da sabbin bayanan abun ciki kamar jagororin sayayya, samfura da haɓakawa a cikin ainihin lokaci. Ayyukan nuni masu wadata da launuka masu haske na sigar kan layi na allon menu na dijital na iya haɓaka ƙwarewar siyayya ta masu amfani da sauƙi da sauƙaƙe tsarin sakin bayanai, kuma a ƙarshe inganta ayyukan tallace-tallace na masu amfani a cikin masana'antar dillalai.

2. Masana'antar otal

Sigar kan layi taallunan menu na alamar dijitalza a iya sanya shi a wuraren jama'a kamar ɗakin otal ko gine-gine don nunin bayanai, samar da abokan ciniki tare da cikakkun bayanan sabis na otal. Na'urar talla kuma tana iya keɓance tsarin akan ainihin tsarin otal ɗin, kamar sabis ɗin rajistar otal ta atomatik da sabis na duba lamba.

3. Masana'antar sufuri

Tare da na'urar talla, sashen sufuri na iya sabuntawa da saki sabon jadawalin lokaci da sauran bayanan zirga-zirga a cikin lokaci. Na'urar talla kuma tana iya ƙirƙirar ƙarin ayyukan nuni, kamar gungurawa da kunna shirye-shiryen nishaɗi, kunna wasanni, nishaɗi da sauran shirye-shiryen labarai, ba da nishaɗi ga fasinjojin da ke jiran bas, da wuce lokacin jira. Dangane da yanayin ɗimbin jama'a da ke kwarara a tashoshi, filayen jirgin sama, da sauransu, ana sanya bayanan yawon shakatawa na gida a cikin farfajiyar watsa shirye-shiryen don ba wa masu yawon bude ido bayanai kamar hanyoyin balaguro da yanayin yanayi, kuma a lokaci guda kuma yana iya farantawa fasinjojin da suke so. bukatar jira bas.

Tare da na'urar talla, sashen sufuri na iya sabuntawa da saki sabon jadawalin lokaci da sauran bayanan zirga-zirga a cikin lokaci. Na'urar talla kuma tana iya ƙirƙirar ƙarin ayyukan nuni, kamar gungurawa da kunna shirye-shiryen nishaɗi, kunna wasanni, nishaɗi da sauran shirye-shiryen labarai, ba da nishaɗi ga fasinjojin da ke jiran bas, da wuce lokacin jira. Dangane da yanayin ɗimbin jama'a da ke kwarara a tashoshi, filayen jirgin sama, da sauransu, ana sanya bayanan yawon shakatawa na gida a cikin farfajiyar watsa shirye-shiryen don ba wa masu yawon bude ido bayanai kamar hanyoyin balaguro da yanayin yanayi, kuma a lokaci guda kuma yana iya farantawa fasinjojin da suke so. bukatar jira bas.

4. Masana'antar likitanci

Tare da taimakon sigar kan layi naallon menu na lantarki, Cibiyoyin kiwon lafiya na iya watsa bayanai masu dacewa kamar magani, rajista, da kuma asibiti. Hakanan zai iya amfani da tsarin tsarin injin talla don ba da damar likitoci da marasa lafiya su yi hulɗa, samar da jagorar taswira, bayanan nishaɗi da sauran ayyukan abun ciki, waɗanda ba wai kawai sauƙaƙe hanyar ganin likita ba, har ma da kawar da damuwar marasa lafiya.

5. Masana'antar ilimi

Wakilai makarantu ne ko cibiyoyin ilimi, waɗanda zasu iya koyo game da labarai na gida da na waje da haɓaka ilimin waje na ɗalibai, da watsa bayanan ilimi na aminci a kowane lokaci akan shafin watsa shirye-shiryen na'urar talla, da tunatar da ɗalibai halayen aminci a cikin hanyar da aka yi niyya don labarai masu zafi na ilimi. Yin amfani da injunan talla don watsa labaran makaranta, rage adadin jaridun makaranta da aka buga, da watsa bayanan makaranta masu dacewa a cikin na'urorin talla na cibiyar sadarwa na iya jawo hankalin ɗalibai da yawa.


Lokacin aikawa: Dec-02-2022