Al allo na Nano sabon nau'in allo ne na lantarki, wanda kai tsaye zai iya maye gurbin allo na gargajiya kai tsaye a matsayin na'urar nuni mai hankali.Mano allo yana ɗaukar fasahar taɓawa ta ci gaba, haɗa allo na al'ada da ƙwarewar hulɗar fasaha. Ya dace da kayan aikin rubutu daban-daban don dawo da jin daɗin rubutun allo na gargajiya. Yana haɓaka sadarwar kud da kud.
Wannan allo mai hazaka na Nano samfuri ne mai aiki da yawa wanda ke haɗa tsinkaya, talabijin, kwamfuta da rubutu. Yana iya aiwatar da koyarwar mu'amala ta AR da gwajin hangen nesa na farko, nuna abun cikin koyarwa a sarari a gaban ɗalibai ko ɗalibai, da haɓaka ikon sarrafa multimedia a lokaci guda; Bugu da ƙari, allo mai hankali na Nano yana da tsarin watsa shirye-shirye kai tsaye, wanda iyaye za su iya kallo kai tsaye ta waya ko wasu kwamfutoci masu aiki da kuma mu'amala da malami a cikin aji. Hakanan ya dace da tsarin koyarwa na kan layi.
Sunan samfur | Nano Blackboard Smart Classroom Interactive Blackboard |
Launi | Baki |
Tsarin Aiki | Tsarin aiki: Android / Windows ko Biyu |
Ƙaddamarwa | 3480*2160, 4K Ultra-clear |
WIFI | Taimako |
Interface | USB, HDMI da LAN tashar jiragen ruwa |
Wutar lantarki | AC100V-240V 50/60HZ |
Haske | 350 cd/m2 |
1. Haɗuwa da taɓawa da nuni , hulɗar mutane da yawa, saduwa da duk bangarorin aji ko amfani da taro.
2. Tsaftataccen zane mai zane, rubutu kyauta: saman yana da juriya ga fasahar rubutu, kuma ana iya rubuta shi da alli mara ƙura da alli mai mai kuma.
3. Yana haɗa Nano blackboard, capacitive touch screen, multimedia kwamfuta ayyuka.Mai saurin sauyawa tsakanin ayyuka daban-daban yana da sauƙin rikewa. Mai sassauƙa da sauƙin amfani.
4. Tare da fasahar hana dizziness, babu haske a fili, babu tunani, yana tace haske mai cutarwa kuma yana kare idanu yadda ya kamata.
5. Hommization: bisa ga ainihin bukatun, malamai na iya canza matsayi na allo a hagu da na baya (samfurin daban-daban). Yana ɗaukar ƙarfi mai ƙarfi, tabbacin danshi da sautin kumfa polystyrene, kuma malamai na iya rubutawa ba tare da ƙara sauti ba don inganta ma'anar rubutu yadda ya kamata.
Makaranta, Ajujuwa da yawa, Dakin Taro, Dakin Kwamfuta, Dakin Horo
Nunin kasuwancinmu sun shahara da mutane.