Digital A-board Android 43 ″ allo

Digital A-board Android 43 ″ allo

Wurin Siyar:

● Goyan bayan wasan bidiyo da Hotunan Slideshow
● Talla guda ɗaya Buga ko watsa shirye-shirye na nesa
● Cikakken allo ko Nuni madauki na allo
● Bakin mai naɗewa, mai sauƙin ajiya


  • Na zaɓi:
  • Girman:32'', 43'', 49'', 55'', Girman yawa
  • Taɓa:babu tabawa ko tabawa
  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwa ta asali

    Tare da haɓaka fasahar sadarwa, yawancin mutane suna fallasa su ga manyan bayanai. Ana amfani da mu don ƙarin tallatawa ta hanyar kafofin watsa labarai na dijital kamar bidiyo da hotuna.Saboda haka, yawancin kasuwancin sun daina tallan tallan kafofin watsa labarai na takarda kuma sun zaɓi. alamar ruwa ta lantarki na allon dijital A matsayin babban yanayin talla. Alamar alamar dijital ta ɗauki allon LCD, wanda zai iya gabatar da tasirin da ake so na yan kasuwa tare da babban ma'ana da cikakken launi. Ga 'yan kasuwa waɗanda ke son nuna tallace-tallace iri, ana iya samun sabbin samfura, farashin sashe naúrar da sauran tasirin ta wannan allon. Nunin fosta na dijital yana bayyana kuma yana nunawa a wurare da yawa saboda dacewa da sauƙi don halin ajiya. Ana amfani da shi musamman don tallata bayanan samfuran. Hoton dijital mai šaukuwa yana da duka a tsaye kadai da hanyoyin sadarwa suna goyan bayan tsawaita faifan USB. Mutane za su iya shirya abin da za su nuna a kan allo daga nesa a ofis, adana lokaci mai zuwa da tafiya.

    Abubuwan da ake amfani da su a cikin gargajiyanunin fosta na dijitalba su dawwama, kuma kamannin ya yi kama da tsohon-kera.fosta na dijitalshi ne ba kawai alamar ci gaban hukumar, amma kuma waninunin talla. Yana da samfurin shafin yanar gizon H5 mai ƙarfi wanda masu zanen kaya suka saita a bango, kuma ana iya haɗa bangon kai tsaye zuwa Intanet don sauƙaƙe bugawa da sabunta abubuwan da aka nuna. Kamfanoni na iya canza abun ciki na nuni bisa ga buƙatun lokuta daban-daban, wanda ya dace sosai. Da kumadijital nuni fosterna iya nuna hotuna masu ma'ana, suna kawo liyafa mai kyau na gani. Hoton na yau da kullun na nunin fosta na dijital kawai za a iya gabatar da shi a tsaye, amma nunin allo na LCD yana da babban allo, wanda zai iya nuna hotuna da bidiyo a hankali. Hoton nuni na dijital na iya nuna tambura da hotuna daban-daban bisa ga buƙatun kamfani.

     

    An tsara nunin fosta na dijital kuma an sarrafa shi don sa ya zama sabon labari. Bugu da ƙari, allon wasa yana da ƙarfi, wanda zai iya zama mai haske da ban sha'awa, kuma tasirin talla ya fi kyau. Idan kuna son kunna abun cikin U disk ɗin, zaku iya amfani da diski U kai tsaye don aika yanayin. Idan kuna son kunna abun ciki akan Intanet, zaku iya canza shi muddin kun haɗa ta wayar hannu.

    Saboda nunin fosta na dijital ya yi gyare-gyare da yawa bisa tushen katunan ruwa na gargajiya, ba wai kawai suna haɓaka aikin sake kunnawa mai ƙarfi ba, har ma suna sa yanayin watsawa ya zama mai sassauƙa da canzawa, don haka sun shahara sosai.

    Ƙayyadaddun bayanai

    Sunan samfur

    Digital A-board Android 43" fuska

    Ƙaddamarwa 1920*1080
    Hasken baya LED
    WIFI Akwai
    kusurwar kallo 178°/178°
    Interface USB, HDMI da LAN tashar jiragen ruwa
    Wutar lantarki AC100V-240V 50/60HZ
    Haske 350 cd/m2
    Launi Fari / baki
    Gudanar da abun ciki Soft lalacewa Buga ɗaya ko Buga Intanet

    Bidiyon Samfura

    Dijital A Board2 (6)
    Dijital A Board2 (4)
    Dijital A Board2 (3)

    Siffofin Samfur

    1. Nunin bayanai daban-daban
    Hoton LCD na dijital yana yada bayanan kafofin watsa labaru iri-iri, kamar bidiyo na rubutu, sauti da hotuna na nunin faifai.yana sa tallan ya fi haske da ban sha'awa don jawo hankali sosai.
    2. Ikon nesa na injin talla: maɓalli ɗaya don sarrafa nau'ikan na'urori masu yawa. (cibiyar sadarwa da allo mai taɓawa)
    3. Kwafi ta atomatik da Maɗaukaki: Saka kebul na flash disk a cikin kebul na dubawa, kunna kuma kunna sake kunnawa ta atomatik.
    4. Saboda sassaucin sa, zaku iya sanya shi inda kuke son nunawa: ƙofar shiga, a tsakiyar falo ko wani wuri don jawo hankalin masu amfani.

    Aikace-aikace

    Gidan cin abinci, kofi:Nuna jita-jita, hulɗar haɓakawa, jerin gwano.
    Manyan kantuna, manyan kantuna:Nunin kayayyaki, hulɗar haɓakawa, watsa tallace-tallace.
    Sauran Wurare:Zauren nune-nunen, Shagunan sarka, Wuraren otal, wurin nishadi, cibiyar tallace-tallace

    Digital-A-Board2-(9)

    Nunin fosta na dijitalana amfani da su sosai a cikin manyan kantuna da cibiyoyi kamar wuraren da ke da manyan zirga-zirgar ababen hawa, wuraren kasuwanci, da wuraren cin kasuwa, wurare ne masu mahimmanci ga masu talla don haɓaka samfura da sabis. Ana iya sanya injunan talla na alamar ruwa mai hankali na lantarki a tsaye a cikin manyan hanyoyin shiga, kofofin shiga, lif masu tsayi, da sauran manyan kantuna da wuraren cin kasuwa don jawo hankalin abokan ciniki da inganta tasirin nunin talla. Mafi mahimmanci, masu tallace-tallace na iya daidaita abubuwan tallace-tallace bisa ga lokuta daban-daban da kuma bayanan halayen abokin ciniki ta hanyar tsarin kulawa mai zurfi don haɓaka hankalin abokin ciniki da kuma ƙara niyyar sayayya.

    Na biyu,Nunin tallan tallan dijital na bene mai ɗaukar hotoana kuma amfani da su sosai a asibitoci da asibitoci. Kamar yadda wurare, inda mutane ke zuwa ganin likitoci, asibitoci da asibitoci, suma wurare ne masu mahimmanci ga masu talla don haɓaka kayan aikin likita da sabis na likita.Alamar dijital ta LCD za a iya sanya shi a cikin dakunan jira, kantin magani, wuraren jinya, da sauran wurare a asibitoci da dakunan shan magani don nuna bayanan likita masu dacewa da ilimin kiwon lafiya ga marasa lafiya da iyalansu. Bugu da ƙari, ƙungiyoyin abokan ciniki na asibitoci da dakunan shan magani suna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun, kuma masu tallace-tallace za su iya amfani da tsarin kulawa na hankali don sadar da tallace-tallace masu dacewa ga takamaiman kungiyoyi don inganta tasirin tallace-tallace.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • KYAUTA MAI DANGANTA

    Nunin kasuwancinmu sun shahara da mutane.